
Ṣètọrẹ owó lónìí
Láti ọdún-un 2005, Ohùn Àgbáyé ti ń gbéṣẹ́ ribiribi ṣe gẹ́gẹ́ bí afárá tí ó ń so àwọn èdè àti orílẹ̀-èdè àgbáyé gbogbo pọ̀, láti lè dáàbò bo ẹ̀ka agbéròyìn jáde tí ó sì lábẹ́ ìṣàkóso ìjọba, àìpamọ́ àwọn ohun tí ó wúlò fún ọmọ aráyé lórí Ẹ̀rọ-ayélujára, ẹ̀tọ́ oníkálukú, níbi gbogbo, títí kan òmìnira ọ̀rọ̀ sísọ.
A ní ìgbàgbọ́ wípé iṣẹ́ pàtàkì tí a ní láti ṣe ti wá jẹ́ ohun tí a ò gbọdọ̀ fi falẹ̀, tí a gbọdọ̀ mójútó kíákíá ju ti àtẹ̀yìnwá lọ. Jọ̀wọ́ ṣe ìtọrẹ owó lónìí kí ó ràn wá lọ́wọ́ láti tẹ̀síwájú nínú iṣẹ́ pàtàkì yìí.
Àwọn iléeṣẹ́ tí kì í ṣe ti ìkó-èrè-jọ wa 501(c)3 ń gba ìtọrẹ owó fún ètò ìkówójọ, Àwọn Ọ̀rẹ́ẹ Ohùn Àgbáyé, tí kò sì sí sísanwó orí fún ìjọba U.S.
Òǹkà Ìdanimọ̀ Owó-orí Ilé-iṣẹ́ tí kì í-kó-èrè-jọ: 27-1918532
Ọrẹ Tabua, Ìgbọ̀wọ́ Iléeṣẹ́ Ńlá, Ìbéèrè?
Bí ó bá hùn ọ́ láti fowó tabua ta wá lọ́ọrẹ tàbí o fẹ́ mọ̀ síwájú sí i nípa àwọn ọ̀nà mìíràn tí o lè gbà sanwó, jẹ́ onígbọ̀wọ́, tàbí àwọn ìtìlẹ́yìn mìíràn, jọ̀wọ́ kọ̀wé sí Olùdarí Àgbàa wa Malka Older lóríi malka.older@globalvoices.org.