Ìkànsíni

A gbọ́kàn lé ọ, ìwọ òǹkàwée wa, láti ràn wá lọ́wọ́ nípa fífi ìròyìn alárinrin àti búlọ̀ọ̀gù kárí ayé. Ǹjẹ́ ó ní ìròyìn tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀ ṣẹlẹ̀ tí ó yẹ kí a gbé sórí Ohùn Àgbáyé? Jọ̀wọ́ fi tó wa létí.

Gbogbo ìgbà ni a lè gba ìbéèrè, a ó sì fèsì lẹ́sẹ̀ kan náà. Ìfisílẹ̀ tí o fi sílẹ̀ sínú ìwé ìkànsíni yìí yóò lọ sí ímeèlì alákòóso tààrà.

Fún ìbéèrè fún ìtọ́ tàbí àtúnṣe, o lè kàn sí wa níhìn-ín!

Ò ń gbèrò láti di ataraẹnilọ́fẹ̀ẹ́? Sọ fún wa!

Fi ìwé ìkànsíni ìsàlẹ̀ fi ímeèlì ṣọwọ́ sí wa

  Orúkọọ̀ Rẹ (pọn dandan)

  Ímeèlì Rẹ (pọn dandan)

  Orí-ọ̀rọ̀

  Iṣẹ́-ìjẹ́ẹ̀ Rẹ

  [fi ránṣẹ́ “Fi ṣ'ọwọ́”]

  O ṣeun!

  Stichting Global Voices
  Kingsfordweg 151
  1043GR Amsterdam
  The Netherlands