Bẹlu , 2024
Àwọn Obìnrin tó ń wa kùsà ní Áfíríkà: Àgbàsílẹ̀ Ìròyìn alálàyé tí Aïssatou Fofana ṣe
Òǹkọ̀wé ni Jean Sovon (en) l'atúmọ̀ Laura, Àlàbí Orítóókẹ́
25 Bẹlu 2024
Ní Algeria, ìrẹ̀sílẹ̀ àwọn èèyàn lórí ayélujára ń lépa àwọn ajìjàǹgbara Amazigh fún Hirak
Òǹkọ̀wé ni Layli Foroudi Atúmọ̀ ni Iya Yoruba
10 Bẹlu 2024
Orílẹ̀-èdè Jamaica nílò ọgbà-ẹ̀wọ̀n tuntun, ṣùgbọ́n ìyínilọ́kànpadà pọn dandan
Òǹkọ̀wé ni Emma Lewis Atúmọ̀ ni Ọmọ Yoòbá
10 Bẹlu 2024
Ìròyìn láti Bẹlu , 2024
Ipa tí ètò ẹja pípa orílẹ̀-èdè China ń kó lórí Ìwọ̀ Oòrùn Ilẹ̀ Áfríkà
Àwọn ọkọ̀ awa-ẹja-jáde ńláńlá ń ṣàkóbá fún ètò-ìgbáyé àwọn ohun ẹbẹ̀mí òkun Gúúsù Ìwọ̀ Oòrùn Ilẹ̀ Áfíríkà
Òǹkọ̀wé ni Ruohan Xie, Desire Nimubona Atúmọ̀ ni Ọmọ Yoòbá
3 Bẹlu 2024